• ใหม่
HP QK724A B-Series 16GB SFP+ ตัวรับส่งสัญญาณคลื่นสั้น
zoom_in

HP QK724A B-Series 16GB SFP+ ตัวรับส่งสัญญาณคลื่นสั้น

฿ 2.44

ปริมาณของสินค้า
check ใช้ได้

ผลิตในประเทศจีน. ความสูงของแพ็คเกจ : 5.08 ซม. ความยาวแพ็คเกจ : 25.146 ซม. ความกว้างของแพ็คเกจ : 18.796 ซม. ตัวรับส่งสัญญาณ ผลิตในประเทศจีน. ความสูงของแพ็คเกจ : 5.08 ซม. ความยาวแพ็คเกจ : 25.146 ซม. ความกว้างของแพ็คเกจ : 18.796 ซม. ตัวรับส่งสัญญาณ ตัวรับส่งสัญญาณ HPE B-Series SFP+ Short Wave ได้รับการออกแบบมาสำหรับสวิตช์ B-Series รวมถึง HPE SN8000 B 32 และ SN8000 B 48. โมดูล Transceiver SFP+ ประสิทธิภาพสูงนี้เข้ากันได้กับคอมพิวเตอร์ส่วนบุคคล HP ที่เลือก มันมาพร้อมกับขั้วต่อ LC LC สั้นพร้อมช่องไฟเบอร์ 16 GB เพื่อประสิทธิภาพที่เหมาะสม คุณต้องใช้สล็อต SFP+ หนึ่งช่องเพื่อเชื่อมต่อโมดูลปลั๊กอินนี้

ทางเลือกของลูกค้า..